อาทิตย์ 11:30
เกาหลีใต้ เคลีก 2
บูโชน 1995
ซังจู ซังมู

อาทิตย์ 11:30
Ffa Cup
อดิไลเด้ โอลิมปิค
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
โทชิกิ
จูบิโล อิวาตะ

อาทิตย์ 12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เจฟ ยูไนเต็ด
โอมิยะ อาร์ดิจา

อาทิตย์ 12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
ซไวเก้น คานาซาวะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

อาทิตย์ 12:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เรโนฟา ยามากุชิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

อาทิตย์ 12:00
เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
โออิตะ ตรินิต้า
เวกัลตะ เซนได

อาทิตย์ 12:00
เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก
โปฮัง สตีลเลอร์
นาโงย่า แกรมปัส

อาทิตย์ 12:00
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
แกงวัน เอฟซี
กวางจู เอฟซี

อาทิตย์ 12:00
เจลีก ดิวิชัน 3 ญี่ปุ่น
Parceiro Nagano
Fujieda MYFC

อาทิตย์ 14:00
ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เธสปา คูซัทสึ
เกียวโต แซงก้า

อาทิตย์ 14:00
เกาหลีใต้ เคลีก 2
ชุนนัม ดรากอนส์
ปูซาน ไอปาร์ค

อาทิตย์ 14:00
เจลีก ดิวิชัน 3 ญี่ปุ่น
Gifu
กรุลล่า โมริโอกะ

อาทิตย์ 15:00
คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
เซตีซู
Taraz

อาทิตย์ 15:30
ออสเตรีย ลีก1
เบลอเวส ลินซ์
ออสเตรีย เวียนนา 2

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
กองเรือยุทธการ
พัทยา ดิสคอฟเวอร์รี่

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
Chainat United
มหาวิทยาลัยปทุมธานี

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
ทวีวัฒนา สมุทรสาคร
สระบุรี ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
เมืองเลย ยูไนเต็ด
สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
ศรีสะเกษ เอฟซี
ยโสธร เอฟซี

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
สุรินทร์ ซิตี้
อุดร ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
พัทลุง เอฟซี
นครนครศรีธรรมราช

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
สุราษฎร์ธานี เอฟซี
นรา ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
กำแพงเพชร เอฟซี
พิษณุโลก

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
Nakhon Mae Sot United
เชียงราย ซิตี้

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
ยาลอ ซิตี้
กระบี่ เอฟซี

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
อินเตอร์ แบงค็อก
สยาม เอฟซี

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
เมืองนนท์
กรมสวัสดิการทหารบก

อาทิตย์ 15:30
ไทยลีก 3
บางปะอิน
อ่างทอง เอฟซี

อาทิตย์ 16:00
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
ทอมสค์
เอสเคเอ ฮาบารอฟสค์

อาทิตย์ 16:00
สโลวาเกีย ลิกา 2
Rohožník
Futura Humenne

อาทิตย์ 16:00
ไทยลีก 3
สระแก้ว เอฟซี
หน่วยบัญชาการต่อสู้อากาศยานและรักษาฝั่ง

อาทิตย์ 16:30
เกาหลีใต้ เคลีก 2
อันยาง
โซล อี แลน

อาทิตย์ 16:30
โรมาเนีย ลีกา 2
Petrolul 52

อาทิตย์ 17:00
เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์
อุลซาน ฮุนได

อาทิตย์ 17:00
เอสโตเนีย เมสตริลีก้า
Kuressaare
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน

อาทิตย์ 17:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
ตอร์ปิโด มินส์ค
Gomel

อาทิตย์ 17:00
Taça De Portugal
วาร์ซิม
มาริติโม่

อาทิตย์ 17:00
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
เยนีเซย์
คราซ์โนดาร์ 2

อาทิตย์ 17:00
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
Dolgie Prudy
Orenburg

อาทิตย์ 17:00
First Division
Okzhetpes
Kyran

อาทิตย์ 17:15
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
Hirnyk-Sport
Volyn

อาทิตย์ 17:15
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
AZ อัลค์ม่าร์
อูเทร็คท์

อาทิตย์ 17:15
Eredivisie Women
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (หญิง)

อาทิตย์ 17:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
วิสล่า พล็อค
โปกอน เซซิน

อาทิตย์ 17:30
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
คาซิมปาซ่า
เกิซเทเป้

อาทิตย์ 17:30
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
กายารี่
ซามพ์โดเรีย

อาทิตย์ 17:30
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
Keçiörengücü
Kocaelispor

อาทิตย์ 17:40
ลีกา 1 โปแลนด์
LKS ลอดซ์
อาร์ก้า กดิเนีย

อาทิตย์ 18:00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
อูราล
ซีเอสเคเอ มอสโก

อาทิตย์ 18:00
ลีกเอิง
ทรัวส์
นีซ

อาทิตย์ 18:00
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Minai
เดสน่า

อาทิตย์ 18:00
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
นอร์ดเจลแลนด์
มิดทิลแลนด์

อาทิตย์ 18:00
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
สวอนซี ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้

อาทิตย์ 18:00
ไทยลีก
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ชลบุรี เอฟซี

อาทิตย์ 18:00
เยอรมัน ลีกา 3
Türkgücü-Ataspor
เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น

อาทิตย์ 18:00
ไทยลีก
โปลิศ เทโร เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

อาทิตย์ 18:00
ไทยลีก 2
ราชนาวี
อุดรธานี เอฟซี

อาทิตย์ 18:00
Bundesliga Women
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (หญิง)
โวล์ฟสบวร์ก (หญิง)

อาทิตย์ 18:00
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
Veles
Torpedo Moskva

อาทิตย์ 18:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
แซงต์ ทรุยด็อง
อันเดอร์เลชท์

อาทิตย์ 18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ดาร์มสตัดท์ 98
แวร์เดอร์ เบรเมน

อาทิตย์ 18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ดินาโม เดรสเดน
เนิร์นแบร์ก

อาทิตย์ 18:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
Hansa Rostock
SV แซนด์เฮาเซ่น

อาทิตย์ 18:30
ไทยลีก
เชียงราย ยูไนเต็ด
เมืองทอง ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 18:30
ไทยลีก 2
นครปฐม ยูไนเต็ด
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 19:00
เซเรียบี อิตาลี
เครโมเนเซ่
เบเนเวนโต้

อาทิตย์ 19:00
ลาลีกา สเปน
ราโย บาเยกาโน
เอลเช่

อาทิตย์ 19:00
ลาลีก้า สเปน 2
UD Ibiza
มิรานเดส

อาทิตย์ 19:00
โรมาเนีย ลีกา1
Argeş
SSC Farul

อาทิตย์ 19:00
ไทยลีก
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

อาทิตย์ 19:00
ไทยลีก 2
เชียงใหม่ เอฟซี
ลำพูน วอริเออร์

อาทิตย์ 19:00
ไทยลีก 2
ชัยนาท ฮอร์นบิล
ระนอง ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 19:15
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
Lausanne Sport
Grasshopper

อาทิตย์ 19:30
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
Sumqayıt
Neftçi

อาทิตย์ 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
วิเทสส์

อาทิตย์ 19:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
โกรนิงเก้น

อาทิตย์ 19:30
ฮังการี NB 1
วาร์ดา
อูจเปสต์

อาทิตย์ 19:30
Tipico Bundesliga
WSG วัตเท่น
ฮาร์ทเบิร์ก

อาทิตย์ 20:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
กาลาตาซาราย
คอนยาสปอร์

อาทิตย์ 20:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อัลเตย์
ฟาติห์ คารากุมรุค

อาทิตย์ 20:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เอ็มโปลี
อตาลันต้า

อาทิตย์ 20:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เจนัว
ซาสซูโอโล่

อาทิตย์ 20:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
อูดิเนเซ่
โบโลญญ่า

อาทิตย์ 20:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
คราโคเวีย
วอร์ต้า พอซแนน

อาทิตย์ 20:00
ลีกเอิง
บอร์กโดซ์
น็องต์

อาทิตย์ 20:00
ลีกเอิง
แบรสต์
แร็งส์

อาทิตย์ 20:00
ลีกเอิง
เม็ตซ์
แรนส์

อาทิตย์ 20:00
ลีกเอิง
สตารส์บูร์ก
แซงต์ เอเตียน

อาทิตย์ 20:00
Taça De Portugal
วิตอเรีย เซตูบัล
Vizela

อาทิตย์ 20:00
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ฮัมมาร์บี้
เอไอเค โซลน่า

อาทิตย์ 20:00
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
มอลล์บี้
คัลมาร์

อาทิตย์ 20:00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เอฟเวอร์ตัน
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด

อาทิตย์ 20:00
โครเอเชีย 1. HNL
สลาเวน เบลูโป
โอซีเยค

อาทิตย์ 20:30
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ครีลย่า โซเวียตอฟ
Olimpiyets

อาทิตย์ 20:30
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
Khimki
อาฮ์มัต กรอซนี่

อาทิตย์ 20:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
บาเยิร์น มิวนิค

อาทิตย์ 21:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
เทปลิเซ่
วิคตอเรีย พัลเซ่น

อาทิตย์ 21:00
บัลแกเรีย Parva Liga
เชอร์โน โมเร่
สลาเวีย โซเฟีย

อาทิตย์ 21:00
Taça De Portugal
สปอร์ติ้ง บราก้า

อาทิตย์ 21:00
ลาลีก้า สเปน 2
เลกาเนส
บายาโดลิด

อาทิตย์ 21:00
เบลเยี่ยม โปรลีก
เบียร์ชอต-วิลไรจ์ค
เมเชเลน

เลื่อน
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Inhulets
Rukh Vynnyky

อาทิตย์ 21:00
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
บรอนด์บี้
เวเจิล

อาทิตย์ 21:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
อีเนอร์เจติก บีจียู
ดินาโม เบรสต์

อาทิตย์ 21:15
เซเรียบี อิตาลี
ปาร์ม่า
มอนซ่า

อาทิตย์ 21:15
ลาลีกา สเปน
เซลต้า บีโก้
เซบีย่า

อาทิตย์ 21:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เอฟซี ซิยง
บาเซิ่ล

อาทิตย์ 21:30
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เซนต์ กัลเลน
เซอร์เวตต์

อาทิตย์ 21:30
โรมาเนีย ลีกา1
UTA Arad
U Craiova 1948

อาทิตย์ 21:30
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
อัล คอร์
อัล อาลีห์

อาทิตย์ 21:45
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
Sabah
Qarabağ

อาทิตย์ 21:45
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
ทเวนเต้
วิลเลม ทเวล

อาทิตย์ 22:00
Fortuna Liga
Spartak Trnava
สโลวาน บราติสลาวา

อาทิตย์ 22:00
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
ปาร์ติซาน เบลเกรด
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า

อาทิตย์ 22:00
ลีกเอิง
มงต์เปลลิเย่ร์
ล็องส์

อาทิตย์ 22:00
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
ดอมซาเล่
โคเปอร์

อาทิตย์ 22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
โบโด กลิมท์
ซาร์ปสบอร์ก 08

อาทิตย์ 22:00
นอร์เวย์ Eliteserien
บรานน์
สตาเบ็ค

อาทิตย์ 22:00
ฮังการี NB 1
เมโซโคเวสด์ โชรี่
เดเบรเซน

อาทิตย์ 22:00
Tipico Bundesliga
สตวร์ม กราซ
SV รีด

อาทิตย์ 22:30
โครเอเชีย 1. HNL
Šibenik
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต

อาทิตย์ 22:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
ลีเกีย วอร์ซอว์
เลช พอซนาน

อาทิตย์ 22:30
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โกเตนเบิร์ก
โอเรโบร

อาทิตย์ 22:30
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์

อาทิตย์ 22:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
เอาก์สบวร์ก
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์

อาทิตย์ 23:00
First League
Mornar
Budućnost

อาทิตย์ 23:00
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
คราซ์โนดาร์
เอฟซี อูฟา

อาทิตย์ 23:00
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ไอโรนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
ฮาโปเอล ฮาเดร่า

อาทิตย์ 23:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
แทร็บซอนสปอร์
เฟเนร์บาห์เช่

อาทิตย์ 23:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
บูร์ซาสปอร์
โบลูสปอร์

อาทิตย์ 23:15
บัลแกเรีย Parva Liga
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
โบเตฟ พล็อฟดิฟ

อาทิตย์ 23:15
ลาลีก้า สเปน 2
Real Sociedad II
เรอัล โอเบียโด

อาทิตย์ 23:15
ลาลีก้า สเปน 2
Burgos
ลูโก

อาทิตย์ 23:30
ลาลีกา สเปน
บียาร์เรอัล
โอซาซูน่า

อาทิตย์ 23:30
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
โอเล็กซานเดรีย
วอร์สกล้า

อาทิตย์ 23:30
เบลเยี่ยม โปรลีก
ชาเลอร์รัว
เคอาร์ซี เกงค์

จันทร์ 02:00
ลาลีก้า สเปน 2
พอนเฟร์ราดิน่า
ฟูเอนลาบราดา