ดูบอลสด ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน โปรแกรมพรุ้งนี้

ผลบอลย้อนหลังเมื่อวานนี้ เช็คผลบอลเมื่อวานนี้ ผลบอลเมื่อคืนที่ผ่านมา

ผลบอลเมื่อวานนี้ ที่แข่งขันช่วงเวลา 07:00 วันที่ 11 ถึง 07:00 วันที่ 12 ก.ค. 2020 ผลบอลย้อนหลังเมื่อวานนี้
ผลบอล ไทยลีก
เลื่อน
สมุทรปราการ ซิตี้
โปลิศ เทโร เอฟซี
เลื่อน
บางกอกกล๊าส เอฟซี
ตราด เอฟซี
เลื่อน
ชลบุรี เอฟซี
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
เลื่อน
สุโขทัย เอฟซี
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
ผลบอล เจลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
วิสเซล โกเบ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาชิว่า เรย์โซล
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18:30
นอริช ซิตี้
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
18:30
วัดฟอร์ด
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
21:00
ลิเวอร์พูล
เบิร์นลี่ย์
23:30
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
เชลซี
02:00
ไบรท์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ผลบอล ลาลีกา สเปน
22:00
โอซาซูน่า
เซลต้า บีโก้
00:30
บายาโดลิด
บาร์เซโลน่า
03:00
แอตเลติโก มาดริด
เรอัล เบติส
TBA
อลาเบส
เกตาเฟ่
TBA
กรานาด้า
เรอัล มาดริด
TBA
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
ผลบอล กัลโช เซเรียอา อิตาลี
22:15
ลาซิโอ
ซาสซูโอโล่
00:30
เบรสชา
เอเอส โรม่า
02:45
ยูเวนตุส
อตาลันต้า
ผลบอล เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
07:00
ออร์แลนโด ซิตี้
Inter Miami
จบ
0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
0
SJ Earthquakes
05:00
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
ฮุสตัน ไดนาโม
06:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
โคลัมบัส ครูว์
06:30
New England
แนชวิลล์
06:30
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
โตรอนโต้
07:00
ชิคาโก ไฟร์
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
ผลบอล กระชับมิตรสโมสร
15:00
Uničov
เบอโน่ 2
15:00
Snina
Vranov nad Topľou
15:00
15:30
Liptovský Mikuláš
Tatran Prešov
15:30
15:30
Karlovy Vary
15:30
DEAC
Békéscsaba
15:30
Szeged 2011
Kecskemeti TE
16:00
Gyirmót
Ajka
16:00
Győri ETO
Budafoki MTE
16:00
Hutnik Krakow
Siarka Tarnobrzeg
16:00
Vyškov
Hodonín-Šardice
16:00
Púchov
Uherský Brod
16:00
Bzenec
Znojmo
16:00
Vasas
Csákvári TK
16:00
Inter Bratislava
Povazska Bystrica
16:00
Kluczbork
16:00
Szekszárd
16:00
Ruch Chorzów
16:00
ฮอนเวด
Siófok
16:00
Vasas
Bage
16:00
Slovan Rosice
Blansko
17:00
18:00
อันเดอร์เลชท์
แซงต์ ทรุยด็อง
20:00
สตองดาร์ด ลีแอช
OH Leuven
20:00
คอร์ไทรจ์
เซอร์เคิล บรูช
21:00
Kozlovice
Hanácká
21:30
ESMTK
22:00
ชอล์มบลี
Boulogne
23:00
Stadl-Paura
23:00
Gurten
23:00
Bleiburg
00:00
Schwaz
SV Innsbruck
07:00
กัวดาลาจาร่า
โมนาร์คัส โมเรเลีย
07:00
กัวดาลาจาร่า
มาซัตลาน
ผลบอล ไทยลีก 2
เลื่อน
ลำปาง เอฟซี
ราชนาวี
เลื่อน
อุดรธานี เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด
เลื่อน
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
เลื่อน
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ขอนแก่น เอฟซี
เลื่อน
นครปฐม ยูไนเต็ด
หนองบัวพิชญ เอฟซี
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18:30
ชาร์ลตัน แอธเลติก
เรดิง
18:30
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
เบรนท์ฟอร์ด
21:00
บาร์นสลี่ย์
วีแกน แอธเลติก
21:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
21:00
ฮัลล์ ซิตี้
มิลล์วอลล์
21:00
มิดเดิลสโบรห์
บริสตอล ซิตี้
21:00
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
ผลบอล ซูเปอร์ลีก ตุรกี
01:00
เกิซเทเป้
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
ผลบอล ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
01:15
เบเลเนนส์
โมไรเรนเซ่
ผลบอล ไชนีสซูเปอร์ลีก
เลื่อน
ฉือเจียจวง ยองแซง
ปักกิ่ง กั๋วอัน
เลื่อน
หวูฮั่น ซอลล์
กว่างโจว R&F
เลื่อน
Dalian Yifang
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
เลื่อน
Shanghai SIPG
Shanghai Shenhua
เลื่อน
Henan Jianye
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
เลื่อน
Hebei CFFC
Shenzhen
เลื่อน
เจียงซู ซูหนิง
ซานตง ลู่เนิ่ง
ผลบอล ไทยลีก 3
เลื่อน
กระบี่ เอฟซี
ปัตตานี เอฟซี
เลื่อน
จามจุรี ยูไนเต็ด
อุบลราชธานี เอฟซี
เลื่อน
เชียงราย ซิตี้
Muangkan United
เลื่อน
บีทียู ยูไนเต็ด
นครนครศรีธรรมราช
เลื่อน
ตรัง เอฟซี
นรา ยูไนเต็ด
เลื่อน
สระแก้ว เอฟซี
ลำพูน วอริเออร์
ผลบอล เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
17:00
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์
ซองนัม
17:00
โปฮัง สตีลเลอร์
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
17:00
อินชอน ยูไนเต็ด
ซังจู ซังมู
ผลบอล โรมาเนีย ลีกา1
19:00
วิโตรุล
อคาเดมิก้า คลินเซนี่
21:30
เฮอร์แมนน์สตัดท์
โวลุนทารี
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
20:00
อาร์เซนอล ทูล่า
ตัมบอฟ
22:30
อาฮ์มัต กรอซนี่
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
00:30
พีเอฟซี โซชิ
สปาร์ตัก มอสโก
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
20:00
ฮัมมาร์บี้
ซิริอุส
20:00
Falkenberg
ออสเตอร์ซุนด์ส
ผลบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
20:00
อาร์ก้า กดิเนีย
LKS ลอดซ์
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
คราโคเวีย
01:00
วิสล่า คราคอฟ
โคโรน่า คีลเซ่
ผลบอล ฟินแลนด์ ไวเคาส์ลีกา
21:00
Inter Turku
Ilves
เลื่อน
RoPS โรวาเนียมี่
ฮาก้า
เลื่อน
HIFK
IFK มาเรียฮามน์
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก
21:00
โคลอส โควาลิฟคา
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
23:30
ดนีโปร-1
ลวีฟ
ผลบอล ลาลีก้า สเปน 2
22:00
ราซิ่ง ซานตานเดร์
ฮูเอสก้า
00:30
ลาส พัลมาส
มิรานเดส
02:45
คาดิส
ฟูเอนลาบราดา
TBA
อัลคอร์ค่อน
เตเนริเฟ่
TBA
อัลเมเรีย
ราโย บาเยกาโน
TBA
เอลเช่
อัลบาเซเต้
TBA
สปอร์ติ้ง กิฆอน
มาลาก้า
ผลบอล นอร์เวย์ Eliteserien
23:00
Molde
Strømsgodset
23:00
ไวกิ้ง เอฟเค
Odd
23:00
สตาเบ็ค
Haugesund
23:00
Mjøndalen
อาเลซุนด์
23:00
Sarpsborg 08
คริสเตียนซุนด์
23:00
Haugesund
Molde
01:00
บรานน์
Vålerenga
01:30
โรเซนบอร์ก
Strømsgodset
ผลบอล ไอซ์แลนด์ Pepsideild
23:00
วาลูร์ เรย์ยาวิค
KA
ผลบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
23:00
แรนเดอร์ส
โอเดนเซ่
ผลบอล Super League
เลื่อน
ซูริค
เอฟซี ซิยง
01:30
บาเซิ่ล
ยัง บอยส์ เบิร์น
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
23:15
สโกดา ซานติ
แอสเตราส ทริโปลิส
23:15
โวลอส NFC
อโตรมิตอส
23:15
พานิโอนิออส
พาไนโทลิกอส
23:15
ลาเมีย
ลาริสซ่า
01:30
OFI เครเต้
อาริส
ผลบอล โครเอเชีย 1. HNL
23:55
อินเตอร์ ซาเปรซิค
ริเยก้า
02:05
โอซีเยค
อิสทรา 1961
ผลบอล คาซัคสถาน พรีเมียร์ลีก
เลื่อน
อัสตานา
Okzhetpes
เลื่อน
Kyzyl-Zhar
Shakhter Karagandy
เลื่อน
Kaisar
เซตีซู
เลื่อน
Ordabasy
Kaspiy
เลื่อน
ไครัต อัลมาตี้
โทบอล
ผลบอล บราซิล Serie C
เลื่อน
Remo
Jacuipense
เลื่อน
Botafogo PB
Ferroviário
เลื่อน
Imperatriz
Treze
เลื่อน
Santa Cruz
Paysandu
เลื่อน
Vila Nova
Manaus
เลื่อน
Ypiranga Erechim
Brusque
เลื่อน
Criciúma
Londrina
เลื่อน
เซา เบนโต้
EC São José
เลื่อน
Tombense
อิทัวโน่
เลื่อน
Volta Redonda
Boa
ผลบอล Serie D
เลื่อน
Vitória da Conquista
Jacyobá
เลื่อน
Frei Paulistano
เอบีซี อาร์เอ็น
เลื่อน
Independente PA
Vilhenense
เลื่อน
Rio Branco
Bragantino PA
เลื่อน
Fast Clube
Atlético Acreano
เลื่อน
Ríver
São Raimundo RR
เลื่อน
Luverdense
Altos
เลื่อน
Moto Club MA
Santos AP
เลื่อน
อเมริกา อาร์เอ็น
Atlético Cajazeirense
เลื่อน
Floresta
Salgueiro
เลื่อน
Afogados
Guarany de Sobral
เลื่อน
Campinense
Globo
เลื่อน
Potiguar Mossoró
Itabaiana
เลื่อน
Coruripe
Central
เลื่อน
Operário Ltda
Águia Negra
เลื่อน
CRAC
União Rondonópolis
เลื่อน
Vitória ES
Goiânia
เลื่อน
Bahia de Feira
กาม่า
เลื่อน
Tupynambás
Atlético Alagoinhas
เลื่อน
Palmas
Caldense
เลื่อน
Portuguesa RJ
Cascavel
เลื่อน
เฟอร์โรเวียเรีย
Bangu
เลื่อน
Nacional PR
มิราสโซล
เลื่อน
Toledo Brazil
Cabofriense
เลื่อน
Pelotas
Atlético Tubarão
เลื่อน
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
Caxias
เลื่อน
Joinville
เซา คาเอตาโน่
เลื่อน
Marcílio Dias
São Luiz
ผลบอล มาลาวี ซูเปอร์ลีก
เลื่อน
MAFCO
Ekwendeni Hammers
เลื่อน
CIVO United
Mzuni
เลื่อน
Be Forward Wanderers
Chitipa United
ผลบอล Taiwan Mulan Football League
จบ
0
0
13:00
15:30
ผลบอล National Football League
สด 69'
4
Ba
1
Navua
ผลบอล Npl Victoria
เลื่อน
Avondale Heights
Port Melbourne
เลื่อน
Hume City
Dandenong Thunder
เลื่อน
Altona Magic
Melbourne Knights
ผลบอล Npl South Australian
12:00
Croydon Kings
Modbury Jets
12:30
อดีไลเด้ ไรเดอร์ส
อดิไลเด้ โอลิมปิค
12:30
อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์
อดีไลเด้ โคเม็ตส์
12:30
Campbelltown City
Cumberland United
12:30
Para Hills Knights
NE MetroStars
เลื่อน
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2
อดิไลเด้ ซิตี้
ผลบอล Victoria NPL Youth League
เลื่อน
Green Gully U20
Dandenong City U20
เลื่อน
Altona Magic U20
Melbourne Knights U20
เลื่อน
Hume City U20
Dandenong Thunder U20
ผลบอล ออสเตเรีย Victoria Premier League 2
เลื่อน
Brunswick City
Bulleen Lions
เลื่อน
North Geelong Warriors
Moreland City
เลื่อน
Northcote City
Moreland Zebras
เลื่อน
Langwarrin
Werribee City
เลื่อน
Kingston City
Goulburn Valley Suns
ผลบอล New South Wales
เลื่อน
Sutherland Sharks
Mt Druitt Town
เลื่อน
APIA Leichhardt Tigers
ซิดนีย์ เอฟซี 2
ผลบอล
13:30
Uni Azzurri
Darwin Hearts
17:30
Mindil Aces
Hellenic Athletic
ผลบอล อินโดนีเซีย ลีกา 2
เลื่อน
Sulut United
Persewar
เลื่อน
Martapura
Persiba Balikpapan
เลื่อน
PSCS Cilacap
Semeru
เลื่อน
Persijap
Persis Solo
เลื่อน
Kalteng Putra
Mitra Kukar
เลื่อน
Putra Sinar Giri
PSBS Biak Numfor
ผลบอล เจลีก ดิวิชัน 3 ญี่ปุ่น
14:00
เอฟซี โตเกียว U23
Gainare Tottori
15:00
Gifu
กัมบะ โอซาก้า U23
ผลบอล Npl Western Australia
14:00
Armadale
ECU Joondalup
14:00
Cockburn City
เพิร์ท กลอรี่ 2
14:00
Balcatta
Gwelup Croatia SC
14:00
Sorrento
Inglewood United
14:00
Rockingham City
Floreat Athena
14:00
เพิร์ท กลอรี่ 2
Rockingham City
14:00
Armadale
Balcatta
14:00
Perth
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
Bayswater City
14:00
Sorrento
Gwelup Croatia SC
14:00
Inglewood United
ECU Joondalup
ผลบอล K3 League Advanced
14:00
Icheon Citizen
Jungnang Chorus Mustang
15:00
Siheung Citizen
Chungju Citizen
15:00
Goyang Citizen
Yeoju Sejong
15:00
Ulsan Citize
15:00
Pocheon
Paju Citizen
15:00
Yangpyeong
Pukyeong National Uni.
ผลบอล National League
14:00
Jeonju
Changwon City
15:00
Yangju Citizen
Cheongju
15:00
Chuncheon
Pyeongtaek Citizen
15:00
Gyeongju Citizen
Busan Transportation
17:00
Mokpo City
Gimpo
17:00
Gangneung City
Gimhae City
17:00
Cheonan City
Daejeon Korail
ผลบอล ออสเตรเลีย Npl Queensland
14:30
บริสแบน ซิตี้
SC Wanderers
15:00
เพนินซูล่า เพาเวอร์
Gold Coast United
15:00
Queensland Lions
Magpies Crusaders
15:30
บริสแบน สไตรเกอร์ส
Capalaba
16:00
Redlands United
อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน
16:00
Moreton Bay United
Gold Coast Knights
ผลบอล ญี่ปุ่น เจลีก ดิวิชัน 2
เลื่อน
เจฟ ยูไนเต็ด
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
เลื่อน
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เอฮิเมะ
เลื่อน
เอฟซี เรียวเคียว
เกียวโต แซงก้า
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
ซไวเก้น คานาซาวะ
16:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:30
เอฟซี เรียวเคียว
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:30
เกียวโต แซงก้า
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
วี-วาเรน นากาซากิ
เอฮิเมะ
เลื่อน
โทชิกิ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
โอมิยะ อาร์ดิจา
โตเกียว เวอร์ดี้
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
จูบิโล อิวาตะ
เรโนฟา ยามากุชิ
17:00
เธสปา คูซัทสึ
มาชิดา เซลเวีย
17:00
เจฟ ยูไนเต็ด
โทชิกิ
ผลบอล S. League
เลื่อน
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ สิงคโปร์
ยังไลออน
ผลบอล เวียดนาม วีลีก
17:00
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
ฮหว่าง อัญ ซาลาย
18:00
ทัน กวางนินห์
โฮจิมินห์ ซิตี้
19:15
เวียตเทล
ไฮฟอง เอฟซี
ผลบอล เอสโตเนีย เมสตริลีก้า
17:00
ทูเลวิค
ทรานส์
20:00
ฟลอร่า ทาลลินน์
ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
23:00
Kuressaare
ทาร์ตู เจเค มัก
ผลบอล สวีเดน Division 1: South
17:00
Qviding FIF
Assyriska Turabdin
19:00
Lund
Tvååker
20:00
Värnamo
Eskilsminne
20:00
Motala
แลนด์สโครน่า
20:00
Skövde AIK
Lindome
20:00
Torns
Utsikten
20:00
Karlskrona
Linköping City
20:00
Oskarshamns AIK
Trollhättan
ผลบอล ฟินแลนด์ คักโคเนน
17:00
JS Hercules
Vaajakoski
18:00
Kultsu
Reipas
19:00
PKKU
Honka Akatemia
19:00
P-Iirot
TPV
20:00
EPS
NJS
20:00
PS Kemi
OLS
21:00
เจเจเค จีวาสคีล่า
Kiisto
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
17:00
KoiPS
TiPS
18:00
Ri-Pa
HaPK
18:00
JoKi
RiPS
18:00
CLE
LPS
18:00
FJK Forssa
Loiske
19:00
JäPS II
Futura
20:00
Åland
PaiHa
20:00
OTP
21:00
TP-T
Tampere United
22:00
Kings
ผลบอล ลิทัวเนีย 1 ลีกา
17:00
Hegelmann Litauen
Nevėžis
17:00
Džiugas Telšiai
21:00
Minija
Dainava
ผลบอล เบลารุส ลีกสำรอง
17:30
Vitebsk Res.
เนมาน สำรอง
18:00
Energetyk-BGU Res.
FK Ruh Brest Res.
ผลบอล ลีกา 1 โปแลนด์
17:40
ยัสต์แชมบีแย
ป๊อดเบสคิดเซีย
20:10
จีเคเอส ทิคี 71
พุสช่า นีโพโลมิซ
22:40
สโตมิล ออลช์ทึน
มีดซ์ เลกนิก้า
ผลบอล เบลารุส Second Division
18:00
Shakhtyor Petrikov
Osipovichy
18:30
DYuSSh-3 Pinsk
Kronon
19:00
Energosbyt-BSATU
Dnepr Mogilev
21:00
FC Ostrovets
Dinamo Malorita
21:00
Baranovichi
Meliorator Zhitkovichi
21:00
Bumprom
Gorki
21:00
Zhlobin
Viktoriya Maryina Horka
22:00
Pershiy Regien
Ivatsevichi
22:00
BGU Minsk
Molodechno-DYuSSh 4
22:00
MKK-Dnepr
SMI Autotrans
ผลบอล Liiga Women
18:00
PK-35
Åland United
19:00
Honka W
JyPK W
19:00
Ilves W
KuPS W
20:00
HJK W
TPS W
ผลบอล สวีเดน Division 1: North
18:00
วาซาลุนด์
Täby
18:00
Örebro Syrianska
Gefle
19:00
ไอเค ฟรีจ
Nyköping
19:00
Tegs SK
IF Karlstad
19:00
IFK Luleå
Karlslund
21:00
Sandviken
Sollentuna
21:00
Sylvia
Berga
ผลบอล ลิทัวเนีย เอ ลีก้า
19:00
ชัลกิริส เคานาส
บังกา กาซได
22:00
ปาเนียเวจีส
ทราไก
ผลบอล Elitettan Women
19:00
Lidköping W
Bollstanäs W
19:00
ฮัมมาร์บี้ (หญิง)
Sandviken
20:00
IFK Kalmar
บรอมมาปอจคาร์น่า (หญิง)
20:00
Kvarnsvedens W
Jitex
21:00
Sunnanå
Älvsjö AIK
21:00
AIK W
Alingsås
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:00
ไนโคบิง
โคเก้
21:00
โคลดิ้ง
ฮวิโดฟ
ผลบอล First Liga
19:00
Grobiņa
20:00
Lokomotiv Daugavpils
Auda
20:00
JDFS Alberts
Smiltene
ผลบอล Toppserien
19:00
Arna-Bjørnar W
Klepp W
19:00
Lyn W
Trondheims-Ørn W
ผลบอล ทาจิกิสถาน Vysshaya Liga
19:30
Kuktosh
Fayzkand
19:30
Regar-TadAZ
Khatlon
19:30
Istaravshan
CSKA Pomir
ผลบอล 1. Deild
20:00
B68
B36 II
21:00
Víkingur II
Hoyvik
ผลบอล Damallsvenskan
20:00
Linkoping W
เยอร์การ์เด้น (หญิง)
20:00
Vittsjo
Kristianstads W
20:00
Uppsala W
Pitea W
ผลบอล Carioca U20
เลื่อน
Vasco U20
ฟลูมิเนนเซ่ U20
เลื่อน
Nova Iguaçu U20
Madureira U20
เลื่อน
เบาวิสต้า U20
Botafogo U20
เลื่อน
ฟลาเมงโก U20
อเมริกา อาร์เจ U20
เลื่อน
Portuguesa RJ U20
Friburguense U20
เลื่อน
Volta Redonda U20
Resende U20
เลื่อน
Cabofriense U20
อเมริกาโน่ U20
เลื่อน
Macaé U20
Bangu U20
ผลบอล
20:00
Laanemaa Haapsalu
Võru FC Helios
23:00
ทาลินน่า คาเลฟ 2
Keila
23:00
Viimsi
Tartu Welco
23:00
Rakvere Tarvas
ผลบอล Ykkonen
20:00
KTP ค็อตก้า
MuSa
20:30
VPS วาซ่า
MYPA
21:00
Oulu
SJK Akatemia
21:00
Kajaani
Gnistan
21:00
KPV
อีคีนาส IF
ผลบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 1
20:30
Lillestrøm
Ullensaker / Kisa
23:00
Grorud
KFUM
23:00
Kongsvinger
Sogndal
23:00
Ranheim
Åsane
23:00
Raufoss
Sandnes Ulf
23:00
Stjørdals-Blink
Øygarden
23:00
Strømmen
HamKam
23:00
Tromsø
Jerv
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 4
21:00
KFS
Léttir
21:00
Horhur I.
Kría
21:00
Samherjar
KÁ Hafnarfjördur
ผลบอล นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2
21:00
Eidsvold
Kvik Halden
21:00
Hødd
Moss
21:00
Notodden
Bærum
21:00
Fram
Sotra
ผลบอล First League
ยกเลิก
Dilijan
Lokomotiv
ยกเลิก
อรารัต อาร์เมเนีย 2
Ararat II
ยกเลิก
พิวนิค 2
BKMA
ยกเลิก
Lernayin Artsakh
Aragats
ผลบอล First Division
เลื่อน
Shamrock Rovers II
Galway United
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
21:00
Haukar
Kórdrengir
21:00
Kári
ÍR
21:00
Völsungur
Thróttur Vogar
21:00
Selfoss
Fjardabyggd
21:00
Dalvík / Reynir
Vídir
23:00
Njardvík
KF
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
21:00
Fram
Leiknir Reykjavík
21:00
Magni
Víkingur Ólafsvík
ผลบอล โปแลนด์ 2. Liga East
21:00
Olimpia Elbląg
SKRA Częstochowa
22:00
โกลนิค เลชน่า
Pogoń Siedlce
22:00
Stargard Szczeciński
Stal Rzeszów
22:00
Gryf Wejherowo
Garbarnia Kraków
22:00
Resovia Rzeszów
Polkowice
23:00
Bytovia Bytów
Legionovia Legionowo
00:00
Znicz Pruszków
เลช พอซนาน 2
ผลบอล Pershaya Liga
21:30
Volna
Orsha
22:00
Naftan
Khimik Svetlogorsk
22:30
Sputnik
Lida
23:00
Gomel
Granit
ผลบอล National Division
22:00
Floreşti
Petrocub
00:30
Sheriff
Codru Lozova
ผลบอล Tipico Bundesliga
22:00
ออสเตรีย เวียนนา
ฮาร์ทเบิร์ก
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 2
22:00
Dubnica
Banska Bystrica
ผลบอล 2nd Division
22:30
ปาร์ติซานี ทิราน่า 2
วัลลัซเนีย 2
ยกเลิก
Vora
Kamza
ผลบอล 1st Division
22:30
Besëlidhja Lezhë
Kastrioti Krujë
22:30
Korabi Peshkopi
Erzeni Shijak
22:30
Apolonia Fier
Pogradeci
22:30
Besa Kavajë
Lushnja
22:30
Burreli
Dinamo Tirana
22:30
Egnatia Rrogozhinë
Veleçiku Koplik
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
22:30
ออร์ไกร์ท
GIF ซันด์สวาลล์
22:30
Jönköpings Södra
เดเกอร์ฟอร์ส
ผลบอล Superliga
22:45
Laçi
Luftëtari Gjirokastër
01:45
คูเคซี่
เตอูต้า ดูร์เรส
01:45
สเคนเดอร์บู คอร์เซ่
วัลลัซเนีย
ผลบอล Persian Gulf Pro League
23:00
ปาดิเดห์ โครซาน
Saipa
23:15
เซปาฮาน
Pars Jam Bushehr
เลื่อน
Foolad
Naft Masjed Soleyman
23:30
เอสเตกฮลัล
Tractor Sazi
23:30
Sanat Naft
Nassaji Mazandaran
23:30
Paykan
Gol Gohar
ผลบอล เอสโตเนีย เอซีลีกา
23:00
K-Järve JK Järve
Vaprus
ผลบอล Fortuna Liga
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
Spartak Trnava
23:00
Ružomberok
DAC
23:00
Žilina
Zemplín Michalovce
23:00
Pohronie
Senica
23:00
Trenčín
Nitra
23:00
Zlaté Moravce
Sereď
ผลบอล
23:00
Thor Akureyri W
Keflavík
23:15
ÍA
Augnablik
ผลบอล
23:00
ผลบอล Challenge League
23:15
Chiasso
Kriens
01:30
อารัว
Winterthur
ผลบอล 2. Bundesliga Play-offs
23:15
Ingolstadt
เนิร์นแบร์ก
ผลบอล บัลแกเรีย Parva Liga
00:00
เชอร์โน โมเร่
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
ผลบอล Crystalbet Erovnuli Liga
00:00
Dila
Norchi Dinamo
ผลบอล สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
01:00
ดอมซาเล่
เอ็นเค บราโว่
ผลบอล บราซิล Paulista Série B
เลื่อน
Tanabi
Andradina
เลื่อน
AEA
Tupã
เลื่อน
Guarulhos
Amparo
เลื่อน
Atlético Mogi
Manthiqueira
เลื่อน
União Barbarense
Independente SP
ผลบอล 2. Division
01:30
La Massana
Penya Encarnada
ผลบอล Premier Division
เลื่อน
สลิโก โรเวอร์ส
Shelbourne
ผลบอล NPSL
ยกเลิก
Syracuse FC
Cleveland SC
ยกเลิก
Med City
Minneapolis City
ยกเลิก
Erie Commodores
Rochester Lancers
ยกเลิก
Buffalo
Pittsburgh Hotspurs
ยกเลิก
Aris
Duluth
ยกเลิก
Milwaukee Torrent
Dakota Fusion
ผลบอล USL League One
เลื่อน
Richmond Kickers
Tucson
เลื่อน
Chattanooga Red Wolves
Tormenta
เลื่อน
Inter Miami II
Greenville Triumph
ผลบอล Primera B
เลื่อน
9 de Octubre
Manta
เลื่อน
Puerto Quito
Santa Rita
เลื่อน
Independiente Juniors
Duros del Balón
เลื่อน
Chacaritas
Gualaceo
เลื่อน
América de Quito
Fuerza Amarilla
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น อินเตอร์มีเดีย
เลื่อน
3 de Febrero
Deportivo Santaní
เลื่อน
Deportivo Capiatá
2 de Mayo
เลื่อน
Resistencia
Guaraní de Trinidad
เลื่อน
Tacuary
Independiente FBC
เลื่อน
Rubio Ñú
Fulgencio Yegros
เลื่อน
Sportivo Iteño
Atyrá
เลื่อน
Fernando de la Mora
Sportivo Ameliano
เลื่อน
Sportivo Trinidense
General Caballero JLM
ผลบอล First Division
เลื่อน
Zhetysu II
Bulat
เลื่อน
Akademiya Ontustik
อัสตานา 2
เลื่อน
Arys
Ekibastuz
เลื่อน
Baykonur
อัคโตเบ
เลื่อน
Maqtaaral
Sdyushor
เลื่อน
Akzhayik
Altay
เลื่อน
Atyrau
Kyran
ผลบอล บราซิล เซเรีย บี
เลื่อน
ครูไซโร่
Sampaio Corrêa
เลื่อน
อาไว
บราซิล เด เปโลตัส
เลื่อน
ซีเอสเอ
ฟิกูเรนเซ่
เลื่อน
ปอนเต้ เปรต้า
กัวรานี
เลื่อน
โอเอสเต้
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ
เลื่อน
ปาราน่า
เนาติโก
เลื่อน
ยูเวนตูเด้
กูยาบา
เลื่อน
วิตอเรีย
อเมริกา มิไนโร่
เลื่อน
คอนฟิแองก้า
CRB แม็คซิโอ
เลื่อน
ชาเปโคเอนเซ่
โบตาโฟโก เอสพี
ผลบอล USA ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก
09:00
Real Monarchs
New Mexico United
03:00
Real Monarchs
San Diego Loyal
06:00
Indy Eleven
ชาร์ลอตต์ อินดิเพนเดนซ์
06:00
Indy Eleven
Saint Louis FC
06:30
Birmingham Legion
Pittsburgh Riverhounds
06:30
Tampa Bay Rowdies
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
07:00
OKC Energy
Seattle Sounders II
07:00
Tulsa Roughnecks
San Diego Loyal
07:00
Colorado Springs
New Mexico United
ผลบอล เกาหลีใต้ เคลีก 2
17:00
กยองนัม
โซล อี แลน
17:00
ซูวอน
อันซาน มูกุงฮวา
ผลบอล ออสเตรีย ลีก1
19:30
ออสเตรีย ลัสเตนัว
วอร์วาร์ท สเตียร์
20:00
เอฟซี พาสชิง
ดอร์นบิร์น 1913
01:25
กราเซอร์ AK
คัพเฟ่นเบิร์ก
ผลบอล Premier League
เลื่อน
Ma'an
Aqaba
เลื่อน
Al Salt
Al Wihdat
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก
20:30
เบลชิน่า โบบรุยส์ค
ตอร์ปิโด โซดิโน่
22:30
บาเต้ โบริซอฟ
สลาเวีย โมซีร์
00:30
ชัคห์ติยอร์
โกโรเดย่า
ผลบอล ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
21:00
Prykarpattia
Kremin'
21:00
Mykolaiv
Obolon'-Brovar
22:00
Hirnyk-Sport
Ahrobiznes Volochysk
23:00
Volyn
Inhulets
23:30
Chornomorets
Rukh Vynnyky
ผลบอล ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
00:00
บาลิเคซิสปอร์
เอสคิเซเฮียร์สปอร์
ผลบอล โรมาเนีย ลีกา 2
00:15
Petrolul 52
ราปิด บูคาเรสต์
ผลบอล กัมพูชาลีก
15:30
Cambodia Tiger
Bati Youth
18:00
สะเวย์ เรียง
Asia Europe University
18:00
National Defense
Police Commissary
ผลบอล อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
เลื่อน
พีเอสไอเอส ซะมารัง
เปอร์ซิค เคดีรี่
เลื่อน
บอร์เนียว
บายังคารา
ผลบอล National League
16:00
Sagaing United
Yadanarbon
16:00
I.S.P.E
Ayeyawady United
16:30
Zwekapin United
ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด
ผลบอล วี.ลีก ดิวิชัน 2 เวียดนาม
17:00
บิ่ญเฟื้อก เอฟซี
Bà Ria Vũng Tàu
17:00
ลอง อัน
ด่งท้าป
ผลบอล เช็ก 2. Liga FNL
22:00
Prostějov
เบอโน่
22:00
Pardubice
สลาโว วีเซลัด
22:00
ลิเซน
ทริเน็ค
22:00
กราฟฟิน วลาซิม
วิโซซิน่า จิคลาวา
22:00
Baník Sokolov
ชรูดิม
22:00
Dukla Praha
Varnsdorf
22:00
วิทโควิซ
ฮราเดตส์ กราลอเว
22:00
อัสติ นาดลาเบม
วิคตอเรีย ซิซคอฟ