ศุกร์ 19:30
โปแลนด์ 2. Liga East
สลาสค์ วรอคลาวน์ 2
Kalisz

ศุกร์ 20:00
โรมาเนีย ลีกา 2
Petrolul 52
Ripensia Timişoara

ศุกร์ 20:00
บัลแกเรีย Parva Liga
ทแซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ

ศุกร์ 20:00
Second League: Group A

ศุกร์ 20:00
Second League: Group A
MSK Dnipro Cherkasy
Epitsentr Dunayivtsi

ศุกร์ 20:00
Second League: Group B
Mykolaiv
Krystal

ศุกร์ 20:00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
Rotor-2
Dinamo Stavropol'

ศุกร์ 20:00
อาร์เจนตินา Reserve League
Huracán Res.
Independiente Res.

ศุกร์ 20:00
อาร์เจนตินา Reserve League
Lanús Res.
Newell's Old Boys Res.

ศุกร์ 20:00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
Irtysh

ศุกร์ 20:00
อาร์เจนตินา Reserve League
Patronato Res.
Estudiantes La Plata Res

ศุกร์ 20:30
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
Alians Lypova Dolyna
Hirnyk-Sport

ศุกร์ 21:00
พรีเมร่า ชิลี
โคเบรซอล
ฮัวชิปาโต้

ศุกร์ 21:00
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
โนวี ปาซาร์
ราดนิคกี้ นิส

ศุกร์ 21:00
Second League: Group A

ศุกร์ 21:00
World Cup Women Qualification Europe
ลัตเวีย (หญิง)
ออสเตรีย (หญิง)

ศุกร์ 21:00
World Cup Women Qualification Europe
บอสเนีย&เฮอร์เซโกวีนา (หญิง)
มอนเตเนโกร (หญิง)

ศุกร์ 21:30
เช็ก 2. Liga FNL
กราฟฟิน วลาซิม
Prostějov

ศุกร์ 21:30
เช็ก 2. Liga FNL
Dukla Praha
ไพรบราม

ศุกร์ 21:45
Uae League
อัล จาซิล่า
Emirates

ศุกร์ 22:00
โรมาเนีย ลีกา1
โวลุนทารี
Mioveni

ศุกร์ 22:00
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
อัล จาซีร่า อัมมาน
อัล ไฟซาลี่

ศุกร์ 22:00
สโลวาเกีย ลิกา 2
Podbrezová
Komárno

ศุกร์ 22:00
ลิทัวเนีย เอ ลีก้า
Dainava
ซูดูวา

ศุกร์ 22:00
Fortuna Liga
Spartak Trnava
Sereď

ศุกร์ 22:00
World Cup Women Qualification Europe
เบลารุส (หญิง)
ไซปรัส (หญิง)

ศุกร์ 22:00
World Cup Women Qualification Europe
กรีซ (หญิง)
ฝรั่งเศส (หญิง)

ศุกร์ 22:15
บัลแกเรีย Parva Liga
อาร์ดา
OFK Pirin

ศุกร์ 22:30
Armenian Cup
BKMA
พิวนิค

ศุกร์ 22:30
ยูเครน เปอร์ชา ลีกา
Metal Kharkiv
Polessya

ศุกร์ 22:30
World Cup Women Qualification Europe
สโลวาเกีย (หญิง)
สวีเดน (หญิง)

ศุกร์ 22:30
World Cup Women Qualification Europe
อิตาลี (หญิง)
มอลโดวา (หญิง)

ศุกร์ 22:45
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
อัล ทาวอน
อัล ราเอ็ด

ศุกร์ 23:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
ซาเกลบี้ ลูบิน
ไนไซค์ซ่า

ศุกร์ 23:00
เซเรียบี อิตาลี
Como
โฟรซิโนเน่

ศุกร์ 23:00
World Cup Women Qualification Europe
รัสเซีย (หญิง)
อาเซอร์ไบจาน (หญิง)

ศุกร์ 23:00
World Cup Women Qualification Europe
เอสโตเนีย (หญิง)
สโลวีเนีย (หญิง)

ศุกร์ 23:00
ซูเปอร์ลีก กรีซ
Ionikos
อาริส

เลื่อน
World Cup Women Qualification Europe
จอร์เจีย (หญิง)
ไอร์แลนด์ (หญิง)

ศุกร์ 23:30
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
อัล วาครา
อัล เรย์ยาน

ศุกร์ 23:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ชาลเก้ 04
คาร์ลสรูห์

ศุกร์ 23:30
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
เนิร์นแบร์ก
Hansa Rostock

ศุกร์ 23:30
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
เดสน่า
Rukh Vynnyky

เสาร์ 00:00
เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า
อัลบอร์ก บีเค
โอเดนเซ่

เสาร์ 00:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เยนิ มาลัตยาสปอร์
ฟาติห์ คารากุมรุค

เสาร์ 00:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อัลเตย์
เกิซเทเป้

เสาร์ 00:00
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
Metalac GM
Kolubara

เสาร์ 00:00
เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา
รัดนิก เซอร์ดูลิก้า
วอจ์โวดิน่า

เสาร์ 00:00
World Cup Women Qualification Europe
โปแลนด์ (หญิง)
เบลเยียม (หญิง)

เสาร์ 00:00
World Cup Women Qualification Europe
สวิตเซอร์แลนด์ (หญิง)
ลิทัวเนีย (หญิง)

เสาร์ 00:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
ซิกม่า โอโลมุช
บานิค ออสตราว่า

เสาร์ 00:00
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
ตอร์ปิโด โซดิโน่
อีเนอร์เจติก บีจียู

เสาร์ 00:30
บัลแกเรีย Parva Liga
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
เบโร่

เสาร์ 00:30
Swiss Cup
Kriens
ซูริค

เสาร์ 00:30
World Cup Women Qualification Europe
โรมาเนีย (หญิง)
โครเอเชีย (หญิง)

เสาร์ 01:00
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น

เสาร์ 01:00
โรมาเนีย ลีกา1
ราปิด บูคาเรสต์
กาซ เมตาน เมดิอัส

เสาร์ 01:00
โครเอเชีย 1. HNL
Hrvatski Dragovoljac
ริเยก้า

เสาร์ 01:00
World Cup Women Qualification Europe
ฮังการี (หญิง)
สกอตแลนด์ (หญิง)

เสาร์ 01:00
World Cup Women Qualification Europe
ไอร์แลนด์เหนือ (หญิง)

เสาร์ 01:00
World Cup Women Qualification Europe
อังกฤษ (หญิง)
มาซิโดเนียเหนือ (หญิง)

เสาร์ 01:00
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
อัลเมเร่ ซิตี้
ยอง อาแจกซ์

เสาร์ 01:00
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
โรด้า เจซี
ออสส์

เสาร์ 01:00
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
โวเลนดัม
วีวีวี เวนโล

เสาร์ 01:15
World Cup Women Qualification Europe
เวลส์ (หญิง)
คาซัคสถาน (หญิง)

เสาร์ 01:30
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
เลช พอซนาน
วิสล่า คราคอฟ

เสาร์ 01:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

เสาร์ 01:30
เซเรียบี อิตาลี
เบรสชา
โครโตเน่

เสาร์ 01:45
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
ซาสซูโอโล่
โตริโน่

เสาร์ 01:45
เบลเยี่ยม โปรลีก
เซอร์เคิล บรูช
AS ยูเปน

เสาร์ 01:45
World Cup Women Qualification Europe
เนเธอร์แลนด์ (หญิง)
สาธารณรัฐเช็ก (หญิง)

เสาร์ 02:00
ลาลีกา สเปน
เซลต้า บีโก้
คาดิส

เสาร์ 02:00
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
ลีดส์ ยูไนเต็ด

เสาร์ 02:00
บราซิล เซเรีย บี
บรุสเก้
วิตอเรีย

เสาร์ 02:00
ลีกเอิง
สตารส์บูร์ก
เม็ตซ์

เสาร์ 02:00
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
ซาน โฮเซ
รีล โปโตซี่

เสาร์ 02:00
ลาลีก้า สเปน 2
อัลคอร์ค่อน
อัลเมเรีย

เสาร์ 02:15
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
ปอร์ติโมเนนเซ่
ซานตา คลารา

เสาร์ 03:00
USL League One
Toronto II
ฟอร์เวิร์ด เมดิสัน

เสาร์ 03:30
เปรู ดิวิชั่น 1
เรอัล การ์ซิลาโซ่
อลิอันซ่า ลิมา

เสาร์ 03:30
โบโตล่า โมร็อกโก
ฟุส ราบัต
Youssoufia Berrechid

เสาร์ 05:00
บราซิล เซเรีย บี
กอริติบ้า
Vila Nova

เสาร์ 06:00
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
อินเตอร์ ไมอามี
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์

เสาร์ 06:00
USL League One
นิวอิงแลนด์2
Richmond Kickers

เสาร์ 06:00
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
Peñarol
เฟนิกซ์

เสาร์ 06:00
เปรู ดิวิชั่น 1
FBC เมลการ์
Ayacucho

เสาร์ 06:30
ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ โบลิเวีย
กวาบิร่า

เสาร์ 06:30
บราซิล เซเรีย บี
คอนฟิแองก้า
Sampaio Corrêa

เสาร์ 07:00
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
บาร์เซโลน่า เอสซี
เดปอร์ติโว คูเอนก้า

เสาร์ 07:15
Division 1
ซีเอ ริเวอร์เพลท
Libertad

เสาร์ 07:30
บราซิล เซเรีย บี
ปอนเต้ เปรต้า
กัวรานี

เสาร์ 08:00
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
อ็องเซ่ กัลดาส

เสาร์ 09:00
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
เนกาซ่า
แอตลาส

เสาร์ 11:00
นะเดะชิโกะลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
Yamato Sylphid
NGU Lublield Nagoya W

เสาร์ 11:00
นะเดะชิโกะลีก ดิวิชัน 1 ญี่ปุ่น
Yokohama

เสาร์ 11:30
เกาหลีใต้ เคลีก 2
ชุนนัม ดรากอนส์
บูโชน 1995

เสาร์ 12:00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
Sakhalin

เสาร์ 12:00
Premier League
Ulaanbaatar
Khangarid

เสาร์ 12:20
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์

เสาร์ 14:00
เกาหลีใต้ เคลีก 2
กยองนัม
ซังจู ซังมู

เสาร์ 14:00
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก
Strogino

เสาร์ 14:30
เกาหลีใต้ เคลีก คลาสสิก
กวางจู เอฟซี
เจจู ยูไนเต็ด